ผู้เขียน หัวข้อ: การชำระค่าอาหารของนักเรียนโดยการโอนเงินผ่านธนาคาร  (อ่าน 1956 ครั้ง)

สหรัฐ วรรณราช

• น้องใหม่
  • *
  • แค่สุขเป็นก็เป็นสุข
เรียน  คณะผู้บริหาร และคณครูทุกๆท่าน
เรื่อง  การชำระค่าอาหารของนักเรียนโดยการโอนเงินผ่านธนาคารน

ผมอยากทราบรายละเอียด การชำระค่าอาหารของนักเรียนโดยการโอนเงินผ่านธนาคาร ครับ เพราะในวันที่มามอบตัวลูกสาวที่โรงเรียน  ผมเตรียมเงินค่าใช้จ่ายมาไม่ครบ  และได้ขออนุญาติชำระค่าอาหารส่วนที่เหลือโดยการโอนเงินผ่านธนาคาร กับคุณครูสุทธิยา สัญญะเขตต์
และท่านก็ได้จดหมายเลขบัญชีของท่านมาให้ผมแล้วด้วย  แต่...ผมทำหายเองครับ....ด้วยความซุ่มซ่ามของผมเอง... ผมเลยอยากขอรายละเอียดใหม่อีกรอบ

ชื่อบัญชี............
หมายเลขบัญชี.................
ธนาคาร....................
สาขา....................
และ อีเมล์.................(เพื่อส่งหลักฐานการโอนเงินมาให้ทราบ)

เพราะผมไม่สะดวกในการเดินทาง จึงใคร่ขอรบกวนทางโรงเรียนดังรายละเอียดข้างต้น

ขอแสดงความนับถือ

สหรัฐ วรรณราช
Tel. 086-4603200
e-Mail : w.saharut@gmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2011, 10:17:17 PM โดย w.saharut »

prasutham

• Administrator
  • Full Member
  • ประพฤติตนดี มีความสุข
    • โรงเรียนพระสุธรรมยานเถระวิทยา
กรุณาติดต่อกลับที่ 05650-2509

ติดต่อ อ.สุทธิยา